Thứ 7, 07 Tháng 3 2015

Trực tiếp bóng đá

Home Giải đấu khác Lịch trực tiếp bóng đá trên tivi ngày 18/08/2013

Lịch trực tiếp bóng đá trên tivi ngày 18/08/2013

Đã đánh giá: / 1
KémTốt 
Chủ nhật, 18 Tháng 8 2013 08:56

Đêm qua 2 giải đấu lớn Ngoại hạng Anh và La Liga đã khởi tranh với nhiều kịch tính hấp dẫn. Đêm nay nhiều trận đấu đáng chú ý tiếp tục diễn ra, xembongda24h cập nhật lịch trực tiếp bóng đá trên tivi để các bạn tiện theo dõi.

Ngoại hạng Anh, giải đấu hấp dẫn nhất đã diễn ra

Lịch trực tiếp bóng đá trên tivi cụ thể:

Thời gian Trận đấu Kênh
18/8-07:25
VĐQG Mỹ, vòng 29
New York RB - Philadelphia Union
BDTV

18/8-17:00
VĐQG Việt Nam, vòng 19
Hà Nội T&T - Thanh Hóa
VTC3

18/8-17:00
VĐQG Việt Nam, vòng 19
Sài Gòn XT - SL Nghệ An
VTV6, TTTV

18/8-17:00
VĐQG Việt Nam, vòng 19
Ninh Bình - Kiên Giang
BDTV, BDTVHD

18/8-17:00
VĐQG Việt Nam, vòng 19
Đồng Nai - ĐT Long An
VTC5

18/8-19:00
VĐQG Pháp, vòng 2
Monaco - Montpellier
K+PC

18/8-19:30
Ngoại Hạng Anh, vòng 1
Crystal Palace - Tottenham
K+1

18/8-20:30
VĐQG Đức, vòng 2
Nurnberg - Hertha Berlin
SCTV15, TTTV, HTVTT

18/8-22:00
Ngoại Hạng Anh, vòng 1
Chelsea - Hull City
K+1

18/8-22:00
VĐQG Pháp, vòng 2
Lorient - Nantes
SCTV15, BDTV, HTVTT

18/8-22:30
VĐQG Đức, vòng 2
B.Dortmund - Ein.Braunschweig
K+PM

19/8-00:00
VĐQG Tây Ban Nha, vòng 1
Barcelona - Levante
K+1

19/8-02:00
VĐQG Tây Ban Nha, vòng 1
Real Madrid - Real Betis
SCTV15, HTV9, BDTV

19/8-02:00
VĐQG Brazil, vòng 15
Flamengo/RJ - Sao Paulo/SP
K+PM

19/8-02:30
VĐQG Pháp, vòng 2
PSG - Ajaccio
K+PC

19/8-04:00
VĐQG Tây Ban Nha, vòng 1
Sevilla - Atletico Madrid
BDTV, HTVTT

 






Lịch trực tiếp bóng đá trên tivi ngày 18/08/2013


Bài viết liên quan:
Bài viết mới hơn:
Bài viết cũ hơn:


Xem có trách nhiệm. Không QC, spam

  Thứ 7, 07 Tháng 3 2015
07:10 live
Atletico Rafaela vs Racing Club
08:00 live
Veracruz vs Leon
08:30 live
Queretaro vs Chivas Guadalajara
10:00
LA Galaxy vs Chicago Fire
11:00
Wellington Phoenix vs Adelaide United
12:00
Vegalta Sendai vs Yamagata Montedio
12:00
Nagoya Grampus vs Matsumoto Yamaga
12:00
Gamba Osaka vs Tokyo
12:00
Hiroshima vs Ventforet Kofu
12:00
Sagan Tosu vs Albirex Niigata
13:00
Yokohama Marinos vs Kawasaki Frontale
14:00
Vissel Kobe vs Kashiwa Reysol
15:30
Melbourne Victory vs Perth Glory
17:00
Shonan Bellmare vs Urawa
19:00
Braunschweig vs St. Pauli
19:00
Aalen VfR vs Greuther Furth
19:45
Bradford City vs Reading
20:00
Terek Groznyi vs CSKA Moscow
23:00
Zenit vs Ural S.r.
scroll top