Thứ 3, 28 Tháng 7 2015

Trực tiếp bóng đá

Home SEA Games 28 Lịch thi đấu bóng đá nam SEA Games 27

Lịch thi đấu bóng đá nam SEA Games 27

Đã đánh giá: / 25
KémTốt 
Thứ 6, 08 Tháng 11 2013 15:31

Liên đoàn bóng đá châu Á (AFC) chính thức xác nhận lịch thi đấu môn bóng đá nam SEA Games 27, theo đó U-23 VN đá trận mở màn với Brunei vào ngày 8-12.

>> Lịch thi đấu bóng đá Nữ SEA Games 17

Lịch thi đấu bóng đá nam SEA Games 27 

Lịch thi đấu bóng đá Nam SEA Game 27 như sau:

Vòng đấu bảng:

Ngày
Giờ
Bảng
Trận đấu
Trực tiếp
07/12 16h30 B
Timor Leste 1-3 Thái Lan VTV6
07/12 19h15 B
Myanmar 3-0 Campuchia
08/12 16h30 A
Việt Nam 7-0 Brunei VTV2
08/12 19h15 A
Singapore 1-1 Lào
09/12 16h30 B
Campuchia 0-1 Indonesia VTV6
09/12 19h15 B
Myanmar 3-1 Timor Leste
10/12 16h30 A
Brunei 0-2 Malaysia VTV2
10/12 19h15 A
Việt Nam 0-1 Singapore VTV2
12/12 16h30 B
Indonesia 1-4 Thái Lan VTV6
12/12 19h15 B
Campuchia 2-3 Timor Leste
13/12 16h30 A
Malaysia 4-1 Lào VTV2
13/12 19h15 A
Brunei 0-2 Singapore

14/12 16h30 B
Timor Leste 0-0 Indonesia VTV6
14/12 19h15 B
Thái Lan 1-1 Myanmar
15/12 16h30 A
Singapore 1-1 Malaysia
VTV6
15/12 19h15 A
Lào 0-5 Việt Nam
VTV2
16/12 16h30 B
Indonesia 1-0 Myanmar VTV2
16/12 19h15 B
Thái Lan 0-0 Campuchia

17/12 16h30 A
Malaysia 2-1 Việt Nam VTV2
17/12 19h15 A
Lào 3-2 Brunei

Vòng bán kết:

Ngày
Giờ

Trận đấu
Trực tiếp
19/12 16h30 BK1
Malaysia 1-1(P.3-4) Indonesia
VTV6
19/12 20h00 BK2
Thái Lan 1-0 Singapore VTV2

Vòng chung kết:

Ngày
Giờ

Trận đấu
Trực tiếp
21/12 16h30 Tranh hạng 3 Malaysia 1-2 Singapore VTV6
21/12 20h00 Chung kết Indonesia 0-1 Thái Lan VTV2


Lịch thi đấu bóng đá nam SEA Games 27


Bài viết liên quan:
Bài viết mới hơn:
Bài viết cũ hơn:


Xem có trách nhiệm. Không QC, spam

  Thứ 3, 28 Tháng 7 2015
23:15
CSKA Moscow vs Sparta Praha
  Thứ 4, 29 Tháng 7 2015
00:00
Milsami FC vs Skenderbeu Korce
00:00
Midtjylland vs APOEL Nicosia
00:30
Maccabi TA vs Viktoria Plzen
01:00
Panathinaikos vs Club Brugge
01:00
Fenerbahce vs Shakhtar Donetsk
01:15
Young Boys vs Monaco
01:30
Dundee vs Everton
01:30
Fehervar Videoton vs BATE Borisov
01:45
Norwich City vs West Ham
01:45
Wolverhampton vs Aston Villa
02:00
Dinamo Zagreb vs Molde FK
07:05
Barcelona vs Chelsea
09:05
America Mexico vs Benfica
scroll top